::sp-yla1

รายชื่อกรรมการตัดสินการแข่งขัน

ภาษาไทย

การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3
1. นางรูสไนนี รูมะโรงเรียนบ้านลิมุดประธานกรรมการ
2. นายฟุรกรณ์ ดาราแมโรงเรียนบ้านสาคอกรรมการ
3. นางซูรียา หะยีสาและโรงเรียนบ้านลิมุดกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3
1. นางชลธิชา เป๊าะซาโรงเรียนบ้านอูเป๊าะ ประธานกรรมการ
2. นางอาลียา เจ๊ะอุบงโรงเรียนบ้านปุโรง กรรมการ
3. นางกชกร รุ่งสุขโรงเรียนบ้านตะโละซูแม กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3
1. นางสาวชนิษฐา แซ่หง่วนโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางสาวพวงศรี ปานมาโรงเรียนบ้านตาเซะกรรมการ
3. นางสาวกมลพันธุ์ เรืองสง่าโรงเรียนบ้านจำปูนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
1. นางวิวรรธณี วรรณเพ็ชรโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ประธานกรรมการ
2. นางสาวซูไฮนี ดาจริงโรงเรียนบ้านทุ่งเหรียง กรรมการ
3. นางสาวเสาวกานต์ หัสนะชัยโรงเรียนบ้านตาโละกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
1. นางสาวเฟาซีย๊ะ แซการีโรงเรียนบ้านโกตาบารูประธานกรรมการ
2. นางสาวนิสา แป้นเชียรโรงเรียนวังธราธิปวิทยากรรมการ
3. นางฐิตินันท์ หมานโรงเรียนบ้านโกตาบารูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
1. นางศิริขวัญ ศรีไชยโรงเรียนบ้านบันนังบูโย ประธานกรรมการ
2. นางสาวไซนะ แดแบงโรงเรียนบ้านสาคอกรรมการ
3. นางสุรีรัตน์ ภัทรพงศ์พันธ์โรงเรียนเทศบาล ๓ (วัดพุทธภูมิ) กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
1. นางณภัทร เบลเลอร์โรงเรียนบ้านโกตาบารูประธานกรรมการ
2. นางสาวซารีปะห์ เดชประสิทธิ์ศักดิ์โรงเรียนวัดรังสิตาวาสกรรมการ
3. นางซอลีห๊ะ มานิโรงเรียนคุรุชนพัฒนากรรมการและเลขานุการ

คณิตศาสตร์

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
1. นางมารีนา นิมุโรงเรียนบ้านจาหนันประธานกรรมการ
2. นางสาวคอลาณี มะโซ๊ะโรงเรียนบ้านปุโรงกรรมการ
3. นางสาวสุกัญญา โอ๊ะหลำโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
4. นางสาวมาริษา อาแวโรงเรียนบ้านกาลอกรรมการ
5. นางสาวอามาล สาและเร๊ะโรงเรียนบ้านไม้แก่นกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางศิริญญา เบญญาวงศ์โรงเรียนบ้านไม้แก่นประธานกรรมการ
2. นางสาวอัสมะ มามะโรงเรียนสามแยกบ้านเนียง (สิทธิพันธ์อนุกูล)กรรมการ
3. นางสาวนาเดีย เจ๊ะอีแตโรงเรียนบ้านยะต๊ะกรรมการ
4. นางสาวสวยบะห์ ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์)กรรมการ
5. นางสาวรอฮีมะ ยามาโรงเรียนบ้านไทรงามกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางชลรส บุญสมานโรงเรียนบ้านท่าสาปประธานกรรมการ
2. นางนูรฮายาตี รอยิงโรงเรียนบ้านบันนังบูโยกรรมการ
3. นางสาวผการัตน์ อนันทบริพงค์โรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการ
4. นางสาวอารีซะห์ ดาโอะโรงเรียนบ้านตาสากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นางซูไฮนี แซะอาหลีโรงเรียนบ้านปุโรงประธานกรรมการ
2. นางรูฮานี สุหลงโรงเรียนบ้านคูวอกรรมการ
3. นางนูรีน นุกูลโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6
1. นางสาวธิดาทิพย์ ชูแก้วโรงเรียนบ้านโกตาบารูประธานกรรมการ
2. นายนพพร สโมสรโรงเรียนบ้านยือโร๊ะกรรมการ
3. นางมารีนี เจะเงาะโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
1. นางสาวธรัญญา ทวีสุขโรงเรียนบ้านบือยอง ประธานกรรมการ
2. นางอาสะน๊ะ มัคอานโรงเรียนบ้านบุดีกรรมการ
3. นางสาวอนาเดีย เจ๊ะมุโรงเรียนบ้านจะกว๊ะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3
1. นางสาวรุสนี นิตาโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นายอาซมิง วามะโรงเรียนบ้านลือมุกรรมการ
3. นางสาวไรฮัน เสะบิงโรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
1. นางพาตีเมาะ อิสลาม โรงเรียนบ้านตาเซะประธานกรรมการ
2. นางรูสนะห์ โต๊ะยูโซ๊ะ โรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการ
3. นางสาวสารีพ๊ะ ฆานิเซ็งโรงเรียนธารแร่กรรมการ
4. นางสาวคอตีเยาะ วายูอิงโรงเรียนบ้านอูเป๊าะ กรรมการ
5. นางสาวมาซีเต๊าะ บีมาโรงเรียนบ้านรั้วตะวัน กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
1. นางสาวรอกีเยาะ อาแดโรงเรียนบาตัน(ฟลอยด์รอสอนุสรณ์) กรรมการ
2. นางสาวนิกัสมา เกาะกลางโรงเรียนบ้านกาลูปังกรรมการ
3. นายอันดามัน โพหะดาโรงเรียนบ้านปูลัยกรรมการ
4. นางสาวโซเฟีย สือรีโรงเรียนสันติวิทยากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
1. นางนูรฮูดา หะยีสามะโรงเรียนบ้านกะตูปะประธานกรรมการ
2. นางรอกีเยาะ สมอดียอโรงเรียนบ้านโกตาบารูกรรมการ
3. นายมุสลิม หะยีสามะโรงเรียนบ้านกรงปินังกรรมการ
4. นางสาวฮาซานะ ดาราเม็งโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
5. นางสาวอามีเนาะ เจ๊ะเต๊ะโรงเรียนบ้านตะโละกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
1. นางสาวโนรอัซมา อดุลศรีศิลป์ โรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
2. นางสาวซอบริยะห์ ยามินม๊ะโรงเรียนวังธราธิปวิทยา กรรมการ
3. นางวริชา บินยาซิงโรงเรียนบ้านกือเม็งกรรมการ
4. นางสาวโนรอาซาร์ อดุลศรีศิลป์ โรงเรียนบ้านรามันกรรมการ
5. นางสาวดารุณี แพะลี โรงเรียนบ้านละแอกรรมการ
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
1. นางนูรอัยณี เจ๊ะเด็งโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางสาวนิโสรญา แวหมะโรงเรียนบ้านยุโป (รุ่งวิทยา)กรรมการ
3. นางสาวสุวารินทร์ โทบุรีโรงเรียนบ้านท่าสาปกรรมการ
4. นายอาริฟ สาดีนโรงเรียนบ้านบือยองกรรมการ
5. นางสาวนูรีดา หามะโรงเรียนบ้านต้นแซะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3
1. นางนิยูวาเราะห์ มูซอดีโรงเรียนบ้านตาเซะประธานกรรมการ
2. นางสาวมุจลินท์ หมัดเร๊าะโรงเรียนบ้านนาเตยกรรมการ
3. นายไซฟี เจะเนาะโรงเรียนบ้านอูเป๊าะ กรรมการ
4. นางสาวผการัตน์ อนันทบริพงค์ โรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการ
5. นางขวัญใจ ทองวิเชียร โรงเรียนสลากกินแบ่งสงเคราะห์ 134 กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6
1. นางสาวฮุสนา การูมอโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนาประธานกรรมการ
2. นางสาวรอซีดะห์ ลาโฮ๊ะยาโรงเรียนบ้านกอตอตือร๊ะกรรมการ
3. นางซาลีหะ ลาเตะโรงเรียนบ้านท่าสาปกรรมการ
4. นางรอกีเย๊าะ โต๊ะตาหยงโรงเรียนบ้านสะโตกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3

วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี

การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
1. นายจักรพงศ์ กูรพิศไตรย์โรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี)ประธานกรรมการ
2. นางสาวรอสีด๊ะ สอและโรงเรียนบ้านเกะรอกรรมการ
3. นางมูรณี สามะโรงเรียนบ้านกือเม็งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสาวอานีซะห์ ยายอโรงเรียนบ้านตะโละหะลอประธานกรรมการ
2. นางนูรีฮะ มะซัมโรงเรียนบ้านบาตัน (ฟลอยด์รอสอนุสรณ์)กรรมการ
3. นางสาวฮานีฟะห์ อาแวโรงเรียนบ้านจำปูนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
1. นายมาหะมะ สะตีโรงเรียนสันติวิทยาประธานกรรมการ
2. นายอัฟฟัน ดือราแมโรงเรียนบ้านปาแตรายอกรรมการ
3. นายฮัมดี อาบูวะโรงเรียนบ้านตาโละกรรมการ
4. นางสาวมาซีเต๊าะ เสมอภาพโรงเรียนพัฒนาบาลอกรรมการ
5. นางสาวยาวารี ปะอีแตโรงเรียนพัฒนาบาลอกรรมการ
6. นายอิมรอน มามะโรงเรียนป่าทุ่งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานปล่อยด้วยมือ ป.4-ป.6
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
1. นายอับดุลเล๊าะ เจ๊ะมุ โรงเรียนบ้านสุไหงบาตู กรรมการ
2. นายมะรูดี สาลีโรงเรียนบ้านกาเยาะมาตี กรรมการ
3. นางสาวลาวีย๊ะห์ สาร๊ะโรงเรียนบ้านเบอเส้ง กรรมการ
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3
1. นายอับดุลเล๊าะ เจ๊ะมุ โรงเรียนบ้านสุไหงบาตู ประธานกรรมการ
2. นายมะรูดี สาลีโรงเรียนบ้านกาเยาะมาตี กรรมการ
3. นางสาวลาวีย๊ะห์ สาร๊ะโรงเรียนบ้านเบอเส้ง กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
1. นางณัฐพัชร์ ลี้กุลเสฎฐ์ โรงเรียนบ้านบูเกะคละประธานกรรมการ
2. นายกฤษณพงศ์ มหาทองโรงเรียนบ้านโฉลงกรรมการ
3. นางสาวกษมา มาสนิทโรงเรียนบ้านบือยองกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6
1. นางนีสีตา สืบศิริโรงเรียนบ้านไม้แก่นกรรมการ
2. นางกฤตพร ทองสุขโรงเรียนคีรีบูรวัฒนา (ตีบุ)กรรมการ
3. นางสาวกีฟละห์ มาโซโรงเรียนบ้านบือยองกรรมการ
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
1. นางสุวัยนาถ ตูปะโรงเรียนบ้านกะตูปะประธานกรรมการ
2. นางสาวฟิตรา สาเล็งโรงเรียนบ้านปงตากรรมการ
3. นายซำซูดิง รือสะโรงเรียนบ้านกือแลกรรมการและเลขานุการ

สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
1. นายศราวุธ อาดัมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จ.ยะลา ประธานกรรมการ
2. นางสาวสอฝียะห์ นำวายกอโรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
3. นายซูฮัยบูดิน เจะอาแวโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จ.ยะลา กรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
1. นางสาวนูรีฮา ดือเร๊ะโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นายอดิลัน กือซาโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 41กรรมการ
3. นางสาวอมีนะฮฺ ดือราแมโรงเรียนบ้านตาเซะกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
1. นางมาสีเตาะ มะนิ โรงเรียนบือดองพัฒนา ประธานกรรมการ
2. นางสาวนูรฮูดา สามาระเมาะโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จ.ยะลา กรรมการ
3. นางสาวมัทรีย์ สะอิ โรงเรียนเทศบาล ๒ (บ้านมลายูบางกอก) กรรมการและเลขานุการ
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3
1. นายบุญส่ง ลอยสุวรรณ์ผู้ทรงคุณวุฒิ ประธานกรรมการ
2. นางสาวมาเรีย สะนิงโรงเรียนบ้านกือแลกรรมการ
3. นายอัสมาน นิมะ ราชประชานุเคราะห์ ๔๑ จ.ยะลากรรมการ
4. นางกุลธิดา จรัสเกื้อกูลพงศ์สพป.ยะลา เขต ๑ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3
1. นายบัดรี โต๊ะกายอโรงเรียนบ้านกือแลประธานกรรมการ
2. นางสีตีอายะ โต๊ะกายอโรงเรียนบ้านต้นแซะกรรมการ
3. นายอาริ กานาโรงเรียนบ้านต้นแซะกรรมการ
4. นางสาวอิบตีซาม มะแซโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 41กรรมการ
5. นางมูรณี เต๊ะมาลอโรงเรียนบ้านเกียรติกรรมการและเลขานุการ
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
การประกวดสวดมนต์บาลีแปลไทย ป.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจริยา สุ่มทรัพย์โรงเรียนวัดรังสิตาวาสประธานกรรมการ
2. นางพงษ์ลดา สารัสโรงเรียนบ้านเหนือกรรมการ
3. นางกิตติยาภรณ์ ชุมคงโรงเรียนบ้านบุดีกรรมการและเลขานุการ
การประกวดสวดมนต์บาลีแปลอังกฤษ ม.1-ม.3

สุขศึกษา และพลศึกษา

การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3
1. ว่าที่ร้อยตรีสมศักดิ์ จันลาภโรงเรียนเทศบาล ๕ (บ้านตลาดเก่า) ประธานกรรมการ
2. นายพุฒิพล สุวรรณมณีโรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จ.ยะลา กรรมการ
3. นายอฐิฏสฎานิส จันทร์ประสิทธิ์ สพป.ยะลา เขต ๑ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6
1. นายอำรอ สาเร๊ะโรงเรียนบือดองพัฒนาประธานกรรมการ
2. นายอัซมิง ฮะซา โรงเรียนบ้านอินทนิลกรรมการ
3. นายอับดุลมานัพ รูมอโรงเรียนบ้านวังพญากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา (มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
1. นายอุดม ศรีเจริญโรงเรียนเทศบาล 5 (บ้านตลาดเก่า)ประธานกรรมการ
2. นายมะกามารูสามัน มาเระโรงเรียนบ้านตาเซะกรรมการ
3. นายศวิษฐ์ แก้วปลอดโรงเรียนบ้านปาโจกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
1. นางสาววพิราภรณ์ สุวรรณวงศ์โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ ประธานกรรมการ
2. นางสาวนูรฮูดา ดือราแมโรงเรียนบ้านเบอเส้ง กรรมการ
3. นางสาวกรณ์วิภา แก้วปลอด โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการและเลขานุการ

ศิลปะ-ทัศนศิลป์

การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.1-ป.3
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ป.4-ป.6
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.1-ม.3
1. นายวินัย มะดารีโรงเรียนบ้านจือนือแรประธานกรรมการ
2. นางนาตยา สุวรรณรัตน์โรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการ
3. นางสาวฟารีดา เจ๊ะอิงโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวอัญญารัตน์ สุหลงโรงเรียนบ้านจะรังตาดงมิตรภาพที่ 175กรรมการ
5. นางสาปูเราะห์ อาแวโรงเรียนบ้านกูวา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
1. นายจีรวัตร ป.ปานโรงเรียนบ้านตาเซะประธานกรรมการ
2. นางสาวรอฮานี ยะระเฮงโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการ
3. นางโรสมิน สาดาราโรงเรียนบ้านวังพญากรรมการ
4. นางวทันยา อักษรถึงโรงเรียนสามแยกบ้านเนียงฯกรรมการ
5. นางซัลมี อาสาบาโงโรงเรียนบ้านเบญญาฯกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
1. นายวินัย มะดารีโรงเรียนบ้านจือนือแรประธานกรรมการ
2. นางนาตยา สุวรรณรัตน์โรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการ
3. นางสาวฟารีดา เจ๊ะอิงโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวอัญญารัตน์ สุหลงโรงเรียนบ้านจะรังตาดงมิตรภาพที่ 175กรรมการ
5. นางสาปูเราะห์ อาแวโรงเรียนบ้านกูวา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
1. นายวินัย มะดารีโรงเรียนบ้านจือนือแรประธานกรรมการ
2. นางนาตยา สุวรรณรัตน์โรงเรียนบ้านโกตาบารูกรรมการ
3. นางสาวฟารีดา เจ๊ะอิงโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการ
4. นางสาวอัญญารัตน์ สุหลงโรงเรียนบ้านจะรังตาดง มิตรภาพที่ ๑๗๕กรรมการ
5. นางสาวสาปูเราะห์ อาแวโรงเรียนบ้านกูวากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
1. นายจำนงศ์ แก้วเนื้ออ่อนโรงเรียนบ้านตาเซะประธานกรรมการ
2. นางสาวนิธิมา โยธาทิพย์โรงเรียนวัดลำพะยากรรมการ
3. นางนลินี พรหมเมืองโรงเรียนบ้านสาคอกรรมการ
4. นายธีรพงษ์ สำเร โรงเรียนคุรุชนพัฒนากรรมการ
5. นายซัลมันต์ ดือมานิโรงเรียนบ้านบาโด กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
1. นายจำนงศ์ แก้วเนื้ออ่อนโรงเรียนบ้านตาเซะประธานกรรมการ
2. นางสาวนิธิมา โยธาทิพย์โรงเรียนวัดลำพะยา กรรมการ
3. นางนลินี พรหมเมือง โรงเรียนบ้านสาคอกรรมการ
4. นายธีรพงษ์ สำเรโรงเรียนคุรุชนพัฒนา กรรมการ
5. นายซัลมันต์ ดือมานิ โรงเรียนบ้านบาโด กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3

ศิลปะ-ดนตรี

การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล 4 (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล 4 (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล 4 (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลา สพม.ยะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล 4 (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ สพป.สงขลา เขต 3กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ สพป.สงขลา เขต ๓ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัยโรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี)กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมขิม ป.1-ป.6
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมขิม ม.1-ม.3
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมปี่พาทย์ไม้นวม ป.1-ป.6
การแข่งขันวงเครื่องสายผสมปี่พาทย์ไม้นวม ม.1-ม.3
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็ง ป.1-ป.6
การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็ง ม.1-ม.3
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6
1. นางสาวภ.ภัทรศรี พรหมรูปสวยโรงเรียนสตรียะลาประธานกรรมการ
2. นางศรีพันธุ์ ยานุทัย โรงเรียนเทศบาล ๔ (ธนวิถี) กรรมการ
3. นายเธียรธวัช คณะทองโรงเรียนวัดคลองยอกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3

ศิลปะ-นาฏศิลป์

การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
1. นางวัลภา คำแสนโตโรงเรียนวัดชมพูสถิตประธานกรรมการ
2. นางดนยา เจะอารงโรงเรียนเทศบาล 5 (บ้านตลาดเก่า)กรรมการ
3. นายอนุพล ส่งสกุลโรงเรียนยะหาศิรยานุกูลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
1. นางวัลภา คำแสนโตโรงเรียนวัดชมพูสถิตประธานกรรมการ
2. นางดนยา เจะอารงโรงเรียนเทศบาล 5 (บ้านตลาดเก่า)กรรมการ
3. นายอนุพล ส่งสกุลโรงเรียนยะหาศิรยานุกูลกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นายมูฮัมหมัด กอวาอูตูโรงเรียนบ้านกอตอตือร๊ะกรรมการ
3. นายปิ่นพงษ์ เบญจมนัสกุลโรงเรียนบ้านบาโงยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นายมูฮัมหมัด กอวาอูตูโรงเรียนบ้านกอตอตือร๊ะกรรมการ
3. นายปิ่นพงษ์ เบญจมนัสกุลโรงเรียนบ้านบาโงยกรรมการและเลขานุการ

ภาษาต่างประเทศ

การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
1. นางจิตรดาวรรณ์ ประดับเพชรรัตน์โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางมยุรี อ่อนทองโรงเรียนบ้านรามันกรรมการ
3. นางสาวซันโนรา จารงโรงเรียนบ้านรั้วตะวันกรรมการ
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ป.4-ป.6
1. นางคอมสีย๊ะ ดาหะซีโรงเรียนบ้านโกตาบารูประธานกรรมการ
2. นางสาวพิริยา จารุภักดีกุลโรงเรียนบ้านยะต๊ะกรรมการ
3. นางสาวฟาเต็น อูบีโรงเรียนวังธราธิปวิทยากรรมการและเลขานุการ
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.1-ม.3
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ป.4-ป.6
1. นางสาวพิมพ์นารา มุนินทร์นพมาศ โรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จ.ยะลา ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุราณี แวสามะโรงเรียนคณะราษฎรบำรุง จ.ยะลา กรรมการ
3. Mr.Pingbo Maโรงเรียนสตรียะลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันพูด-ภาษาจีน ม.1-ม.3

กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
1. นายบารมี ธนรงค์กุลโรงเรียนบ้านกาลอประธานกรรมการ
2. นายอับดุลเล๊าะ แวหะโละโรงเรียนบือดองพัฒนารองประธานกรรมการ
3. นายสมชัย สุดจินดาโรงเรียนบ้านวังพญากรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ กัณหาพาลาโรงเรียนบ้านท่าสาปกรรมการ
5. นายพีรภัทรณ์ นวภัทรวงศ์โรงเรียนวัดรังสิตาวาสกรรมการ
6. นายส๊อแล๊ะ รับไทรทองโรงเรียนบ้านกาลูปังกรรมการ
7. นายอาลียะห์ เฮ็งปิยาโรงเรียนอนุบาลยะลากรรมการ
8. นายกามารูดิง เลาะมะโรงเรียนอนุบาลยะลากรรมการ
9. นายมูหัมมัด สามะโรงเรียนบ้านกรงปินังกรรมการ
10. นายหาแว นิระโรงเรียนบ้านบาโงยกรรมการ
11. นายอลงกรณ์ ทองนุ่นโรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการ
12. นายซายูตี กาลูแปโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
13. นายเอกวัฒน์ กูลูแวโรงเรียนบ้านแบหอกรรมการ
14. ว่าที่ร้อยตรีประสาร อุดมผลโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
15. นางบุษบามินตรา สลักคำโรงเรียนบ้านโกตาบารูกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6
1. นายบารมี ธนรงค์กุลโรงเรียนบ้านกาลอประธานกรรมการ
2. นายอับดุลเล๊าะ แวหะโละโรงเรียนบือดองพัฒนากรรมการ
3. นายสมชัย สุดจินดาโรงเรียนบ้านวังพญากรรมการ
4. นายสุรศักดิ์ กัณหาพาลาโรงเรียนบ้านท่าสาปกรรมการ
5. นายพีรภัทรณ์ นวภัทรวงศ์โรงเรียนวัดรังสิตาวาสกรรมการ
6. นายส๊อแล๊ะ รับไทรทองโรงเรียนบ้านกาลูปังกรรมการ
7. นายอาลียะห์ เฮ็งปิยา โรงเรียนอนุบาลยะลากรรมการ
8. นายกามารูดิง เลาะมะโรงเรียนอนุบาลยะลา กรรมการ
9. นายมูหัมมัด สามะโรงเรียนบ้านกรงปินังกรรมการ
10. นายหาแว นิระโรงเรียนบ้านบาโงยกรรมการ
11. นายอลงกรณ์ ทองนุ่นโรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการ
12. นายซายูตี กาลูแปโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
13. นายเอกวัฒน์ กูลูแวโรงเรียนบ้านแบหอกรรมการ
14. ว่าที่ร้อยตรีประสาร อุดมผลโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
15. นางบุษบามินตรา สลักคำโรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.1-ป.3
1. นายอาหามะ สะอะโรงเรียนบ้านพร่อนประธานกรรมการ
2. นางนุชนารถ เพ็ชรทองโรงเรียนวัดลำใหม่กรรมการ
3. นางสาวฮานาญจ์ ศรีอัญมณีโรงเรียนบ้านกือเม็งกรรมการ
4. นางแวอัสรียา มะทาโรงเรียนบ้านอูเป๊าะกรรมการ
5. นายสุกรี แวหะมะโรงเรียนบ้านรามันกรรมการและเลขานุการ
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ป.4-ป.6
1. นายอาหามะ สะอะโรงเรียนบ้านพร่อนประธานกรรมการ
2. นางแวอัสรียา มะทาโรงเรียนบ้านอูเป๊าะกรรมการ
3. นางสาวฮานาญจ์ ศรีอัญมณีโรงเรียนบ้านกือเม็งกรรมการ
4. นางนุชนารถ เพ็ชรทองโรงเรียนวัดลำใหม่กรรมการ
5. นายสุกรี แวหะมะโรงเรียนบ้านรามันกรรมการและเลขานุการ
การเต้นประกอบเพลง Cover Dance Contest (ลูกเสือต้านภัยยาเสพติด) ม.1-ม.3
1. นางสาวรวิภา จันทรัศมี โรงเรียนบ้านโต๊ะพรานประธานกรรมการ
2. นายยาฮีมัน มะเซ็งบางีโรงเรียนบ้านตะโละสดาร์กรรมการ
3. นางสาวสีตีคอลีเย๊าะ ดอละโรงเรียนบ้านจำปูนกรรมการและเลขานุการ
การประกวดกิจกรรมยุวกาชาด คหกรรม ป.4-ป.6
การแข่งขันกิจกรรมยุวกาชาด การปฐมพยาบาล ม.1-ม.3
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6
1. นางสาวอายีรีนา สะมะแอโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา ประธานกรรมการ
2. นางสาวทิฆัมพร สมพงษ์โรงเรียนบ้านสะเอะใน กรรมการ
3. นางสาวไลลา สะมะแอโรงเรียนวัดหน้าถ้ำกรรมการ
4. นางอัมพลิกา สายสิงห์โรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการ
5. นางสุดาทิพย์ แก้วงามโรงเรียนบ้านนาเตย กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3
1. นางสาวอายีรีนา สะมะแอโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา ประธานกรรมการ
2. นางสาวทิฆัมพร สมพงษ์โรงเรียนบ้านสะเอะในกรรมการ
3. นางสาวไลลา สะมะแอโรงเรียนวัดหน้าถ้ำกรรมการ
4. นางอัมพิกา สายสิงห์โรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการ
5. นางสุดาทิพย์ แก้วงามโรงเรียนบ้านนาเตย กรรมการและเลขานุการ
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3
1. นางสาวทิฆัมพร สมพงษ์โรงเรียนบ้านสะเอะใน ประธานกรรมการ
2. นางสาวสุชาวดี สุวรรณะโรงเรียนบ้านลิมุด กรรมการ
3. นางบัลกิส บิณอูมาร์โรงเรียนบ้านจำปูนกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
1. นางเยาวลักษณ์ สุภัทรชัยวงศ์โรงเรียนบ้านสะเอะประธานกรรมการ
2. นางสาวฮาลีเม๊าะ สนิ โรงเรียนบ้านปอเยาะ กรรมการ
3. นางสาวอานีซ๊ะ แลสะอิโรงเรียนบ้านจาหนัน กรรมการ
4. นางกาญจนา สุขกายโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ กรรมการ
5. นางรอบีย๊ะห์ เจะเล๊าะโรงเรียนบ้านสะเอะใน กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
1. นางแวฟาตีเม๊าะ แวดาราแมโรงเรียนบ้านเกียรติ ประธานกรรมการ
2. นางทูรีนา แซมะโรงเรียนบ้านต้นแซะกรรมการ
3. นางดุษฎี พวงมาลาโรงเรียนวัดชมพูสถิตกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6
1. นายพัฒนศักดิ์ วาเด็งโรงเรียนบ้านบาโดประธานกรรมการ
2. นางนิพารีด๊ะ สะอะโรงเรียนบ้านกูวากรรมการ
3. นางเฉลียวศาสตร์ นุ้ยสมันโรงเรียนบ้านตลาดลำใหม่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

คอมพิวเตอร์

การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
1. นางรัตน์ติยา เกปันโรงเรียนบ้านโกตาบารู ประธานกรรมการ
2. นางสาวนูรีซา ลาแมปาแดโรงเรียนบ้านยะลากรรมการ
3. นางสาวไซตง สะอะโรงเรียนบือดองพัฒนากรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6
1. นายนิเป็น นิมะโรงเรียนบ้านต้นแซะประธานกรรมการ
2. นางสาวฮาสน๊ะ หะยียูโซ๊ะโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางสาวคอรีเย๊าะ มะลีโรงเรียนบ้านจำปูน กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3
1. นายนิเป็น นิมะโรงเรียนบ้านต้นแซะ ประธานกรรมการ
2. นางสาวฮาสน๊ะ หะยียูโซ๊ะโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางสาวคอรีเย๊าะ มะลีโรงเรียนบ้านจำปูน กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
1. นายหุสนัน เจะเตะโรงเรียนบ้านปงตาประธานกรรมการ
2. นายมูฮำมัด มารอดิงโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการ
3. นายซาร์ภูดี ตาเฮโรงเรียนบ้านตาสากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
1. นายหุสนัน เจะเตะโรงเรียนบ้านปงตาประธานกรรมการ
2. นายมูฮำมัด มารอดิงโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการ
3. นายซาร์ภูดี ตาเฮโรงเรียนบ้านตาสากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
1. นายมะรอมือลี แวหามะโรงเรียนบ้านปาดาฮันประธานกรรมการ
2. นางสาวเอ็นนา เปาะแตโรงเรียนบ้านรั้วตะวันกรรมการ
3. นางรัตนา ปรังเจะโรงเรียนคุรุชนพัฒนากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
1. นายหุสนัน เจะเตะโรงเรียนบ้านปงตาประธานกรรมการ
2. นายมูฮำมัด มารอดิงโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการ
3. นายซาร์ภูดี ตาเฮโรงเรียนบ้านตาสากรรมการและเลขานุการ

หุ่นยนต์

การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6
1. นายปริญญา สุขศรีใสโรงเรียนบ้านกะตูปะประธานกรรมการ
2. นายมุสตามัน กามาอุเซ็งโรงเรียนบ้านรามันกรรมการ
3. นายมูฮำมัดสุกรี แวอุมาโรงเรียนบ้านยะต๊ะกรรมการ
4. นายมูหำมัดหิมบัน ดอฆอมูเซ๊ะโรงเรียนบ้านปูลัยกรรมการ
5. นายดอรอแม ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านจือนือแรกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6
การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3

การงานอาชีพ

การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
1. นายลุกมานุลฮากิม มะสาพาโรงเรียนบ้านกะตูปะประธานกรรมการ
2. นายสุรศักดิ์ โต๊ะยูโซ๊ะโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการ
3. นายมาหามะสูไหลี สะการีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
1. นายลุกมานุลฮากิม มะสาพาโรงเรียนบ้านกะตูปะประธานกรรมการ
2. นายสุรศักดิ์ โต๊ะยูโซ๊ะโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์กรรมการ
3. นายมาหามะสุไหลี สะการีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
1. นายอับดุลเลาะห์ อาบูเล๊ะโรงเรียนบ้านกาดือแปประธานกรรมการ
2. นางพนิดา ใบหวังโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
3. นางสาวิตรี โต๊ะยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านบันนังบูโยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
1. นายอับดุลเลาะห์ อาบูเล๊ะโรงเรียนบ้านกาดือแปประธานกรรมการ
2. นางพนิดา ใบหวังโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
3. นางสาวิตรี โต๊ะยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านบันนังบูโยกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
1. นางสุดา หมื่นจงโรงเรียนบ้านตาโละประธานกรรมการ
2. นางสารีฟะห์ ปูเตะโรงเรียนบ้านสะเอะกรรมการ
3. นางสาววิไล บุญไชยสุริยาโรงเรียนบ้านธารน้ำผึ้งกรรมการและเลขานุการ
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
1. นางวาสนา จันทวาศโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นายดอรอมัน มะแซโรงเรียนบ้านบือเล็งกรรมการ
3. นายอับโดรอสัก มะลาเฮงโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
1. นายฉัตรชัย ประแก้วโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางปราณี ทองคำศรีโรงเรียนบ้านโกตาบารู กรรมการ
3. นางบุตรธิกรณ์ จุลพลโรงเรียนคณะราษฎรบำรุงจังหวัดยะลา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6
1. นางสาวรอฮีหม๊ะ ลือแบลูรงโรงเรียนบ้านวังพญากรรมการ
2. นางสาวซูไวบ๊ะ ยีการอบาโรงเรียนบ้านปูลัยกรรมการ
3. นางอานีซะห์ ละสุสะมาโรงเรียนบ้านกาลูปังกรรมการ
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
1. นางรอบีอ๊ะ คงทองโรงเรียนบ้านไม้แก่น ประธานกรรมการ
2. นางนริศา มะปีเยาะ โรงเรียนบ้านพรุกรรมการ
3. นางสาวดาลิยา เล๊าะแมโรงเรียนบ้านพะปูเงาะ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6
1. นายฟัฏลี แนโมโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๔ (บ้านบาโงยบาแด)ประธานกรรมการ
2. นางสาวฮานีบะห์ เจ๊ะเล๊าะโรงเรียนบ้านตะโละหะลอกรรมการ
3. นางจรินทร์ จินดาละอองโรงเรียนบ้านนิบงพัฒนากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3
1. นายฟัฏลี แนโมโรงเรียนไทยรัฐวิทยา ๒๔ (บาโงยบาเเด)ประธานกรรมการ
2. นางสาวฮานีบะห์ เจ๊ะเล๊าะโรงเรียนบ้านตะโละหะลอ กรรมการ
3. นางจรินทร์ จินดาละออง โรงเรียนบ้านนิบงพัฒนา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6
1. นายฉัตรชัย ประแก้วโรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ประธานกรรมการ
2. นางปราณี ทองคำศรีโรงเรียนบ้านโกตาบารูกรรมการ
3. นางบุตรธิกรณ์ จุลพลโรงเรียนคณะราษฎรบำรุงจังหวัดยะลา กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

ปฐมวัย

การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
1. นางวิจิตรตรา อุศมาโรงเรียนบ้านทุ่งเหรียงประธานกรรมการ
2. นางสาวิตรี โต๊ะยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านบันนังบูโยกรรมการ
3. นางเบญจมาศ สังข์วิชัยโรงเรียนวัดชมพูสถิตกรรมการ
4. นางสาวรอฮีเม๊าะ เจ๊ะแลกายูโรงเรียนบ้านกาลูปังกรรมการ
5. นางวิลาสินี โชติกมาศโรงเรียนบ้านตาเซะกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - ภาษาไทย

การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางยาวารี สำเรโรงเรียนบ้านอูเป๊าะประธานกรรมการ
2. นางฮาลีเมาะ กาซาโรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะกรรมการ
3. นางพารีด๊ะ เซ็งมาดี โรงเรียนธารแร่ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสุปราณี คงทองโรงเรียนบ้านยะลาประธานกรรมการ
2. นางอนงค์ ยุคงโรงเรียนบ้านรามันกรรมการ
3. นางมนฑา ครุธน้อยโรงเรียนบ้านยะลากรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสุปราณี คงทองโรงเรียนบ้านยะลาประธานกรรมการ
2. นางอนงค์ ยุคงโรงเรียนบ้านรามันกรรมการ
3. นางมนฑา ครุธน้อยโรงเรียนบ้านยะลากรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - การงานอาชีพ

การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอารีซัน สาเม๊าะโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางซาวดะห์ ดอรอแมงโรงเรียนบ้านบือมัง กรรมการ
3. นางสาวไซนับ เจ๊ะแว โรงเรียนบ้านพอแม็ง กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอารีซัน สาเม๊าะโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางซาวดะห์ ดอรอแมงโรงเรียนบ้านบือมังกรรมการ
3. นางสาวไซนับ เจ๊ะแวโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวรอสนะห์ มะล่ีโรงเรียนวังธราธิปวิทยาประธานกรรมการ
2. นางรอสนี บูซามันโรงเรียนบ้านยือโร๊ะกรรมการ
3. นางนาริน หะยีมะลีโรงเรียนธารแร่กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอารีซัน สาเม๊าะโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางซาวดะห์ ดอรอแมงโรงเรียนบ้านบือมังกรรมการ
3. นางสาวไซนับ เจ๊ะแวโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวอารีซัน สาเม๊าะโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางซาวดะห์ ดอรอแมงโรงเรียนบ้านบือมังกรรมการ
3. นางสาวไซนับ เจ๊ะแวโรงเรียนบ้านพอแม็ง กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6

เรียนรวม - ศิลปะ

การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิ ประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิ ประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยง ผู้ทรงคุณวุฒิ ประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิ ประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
1. นางสาวจิราวรรณ ยืนยงผู้ทรงคุณวุฒิประธานกรรมการ
2. นางสาวอารีณา ยูโซ๊ะ โรงเรียนบ้านพอแม็งกรรมการ
3. นางสาวมาซีเต๊าะ สะมะลีโรงเรียนคุรุประชาสรรค์ กรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ เจะกายอโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์) กรรมการ
3. นางสาวรุสนา ซิโรงเรียนบ้านละแอ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ เจะกายอโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์)กรรมการ
3. นางสาวรุสนา ซิโรงเรียนบ้านละแอกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นายอารีฟ สาเมาะ โรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ เจะกายอโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์) กรรมการ
3. นางสาวรุสนา ซิโรงเรียนบ้านละแอ กรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละเเอประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ เจะกายอโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์)กรรมการ
3. นางสาวรุสนา ซิโรงเรียนบ้านละเเอกรรมการและเลขานุการ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6
การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นายอารีฟ สาเมาะโรงเรียนบ้านละแอประธานกรรมการ
2. นางอุบลรัตน์ เจะกายอโรงเรียนบ้านเบญญา (บุญชอบ สาครินทร์)กรรมการ
3. นางสาวรุสนา ซิโรงเรียนบ้านละแอกรรมการและเลขานุการ

เรียนรวม - วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี

การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
1. นางสาวนูรีหญัง บาโหะวาโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางสาวรุสนา แวยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
3. นางสาวยาลีฮา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
1. นางสาวนูรีหญัง บาโหะวาโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางสาวรุสนา แวยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
3. นางสาวยาลีฮา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
1. นางสาวนูรีหญัง บาโหะวาโรงเรียนบ้านพรุประธานกรรมการ
2. นางสาวรุสนา แวยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านตะโละกรรมการ
3. นางสาวยาลีฮา ยูโซ๊ะโรงเรียนบ้านเจาะบือแมกรรมการและเลขานุการ
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3


ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางเพ็ญศรี พุฒยืน 08 9878 1475 นางทิพย์วดี มาเอียด 08 4259 0769
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2023 020 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]