ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
92.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
91
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
3 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
90.33
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
4 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
90
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
89.67
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
6 |
โรงเรียนวิทยาสรรค์ศึกษา สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
88.67
|
ทอง |
4 |
|
7 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
8 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
84.67
|
ทอง |
4 |
|
9 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
84.33
|
ทอง |
5 |
|
10 |
โรงเรียนสังคมอิสลามวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
84
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
11 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
83.33
|
ทอง |
5 |
|
12 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
13 |
โรงเรียนสามบ่อวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
82.67
|
ทอง |
6 |
|
14 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
82.33
|
ทอง |
6 |
|
15 |
โรงเรียนจริยธรรมศึกษามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
82
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
16 |
โรงเรียนพัฒนาศาสตร์มูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
81.67
|
ทอง |
4 |
|
17 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
81.33
|
ทอง |
7 |
|
18 |
โรงเรียนกระแสสินธุ์วิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
80.67
|
ทอง |
7 |
|
19 |
โรงเรียนส่งเสริมศาสนาวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
80
|
ทอง |
8 |
|
20 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
79.33
|
เงิน |
5 |
|
21 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
79
|
เงิน |
9 |
|
22 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
78.67
|
เงิน |
10 |
|
23 |
โรงเรียนศอลาหุดดีน |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
78
|
เงิน |
8 |
|
24 |
โรงเรียนเทพา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
78
|
เงิน |
6 |
|
25 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
78
|
เงิน |
11 |
|
26 |
โรงเรียนสิงหนครวิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
77.67
|
เงิน |
9 |
|
27 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
77.67
|
เงิน |
9 |
|
28 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
77
|
เงิน |
11 |
|
29 |
โรงเรียนปาดังติณสูลานนท์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
76
|
เงิน |
7 |
|
30 |
โรงเรียนกีญามุดดีน |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
75
|
เงิน |
8 |
|
31 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
75
|
เงิน |
8 |
|
32 |
โรงเรียนคุณธรรมวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
74.67
|
เงิน |
12 |
|
33 |
โรงเรียนชะแล้นิมิตวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
73.33
|
เงิน |
12 |
|
34 |
โรงเรียนเร๊าะห์มานีย๊ะห์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
73.33
|
เงิน |
10 |
|
35 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
72.33
|
เงิน |
13 |
|
36 |
โรงเรียนลำไพลศานติวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
72.33
|
เงิน |
11 |
|
37 |
โรงเรียนคูเต่าวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
71.67
|
เงิน |
14 |
|
38 |
โรงเรียนหาดใหญ่เจริญราษฎร์พิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
71.33
|
เงิน |
15 |
|
39 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
70.67
|
เงิน |
16 |
|
40 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
70.67
|
เงิน |
12 |
|
41 |
โรงเรียนเขาแดงกุศลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
69.33
|
ทองแดง |
13 |
|
42 |
โรงเรียนมัธยมจิตจัณ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
67.67
|
ทองแดง |
17 |
|
43 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
67.33
|
ทองแดง |
18 |
|
44 |
โรงเรียนปากจ่าวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
67
|
ทองแดง |
19 |
|
45 |
โรงเรียนระโนด |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
66.67
|
ทองแดง |
13 |
|
46 |
โรงเรียนส่งเสริมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
65.33
|
ทองแดง |
20 |
|
47 |
โรงเรียนแสงธรรมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
65.33
|
ทองแดง |
14 |
|
48 |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
64.33
|
ทองแดง |
15 |
|
49 |
โรงเรียนสามัคคีศาสน์วิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
64
|
ทองแดง |
16 |
|
50 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
63.33
|
ทองแดง |
17 |
|
51 |
โรงเรียนดาวนายร้อย |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
61
|
ทองแดง |
14 |
|
52 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
60.67
|
ทองแดง |
15 |
|
53 |
โรงเรียนตะเครียะวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
59.33
|
เข้าร่วม |
16 |
|
54 |
โรงเรียนบำรุงศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
57.33
|
เข้าร่วม |
21 |
|
55 |
โรงเรียนเจริญศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
57.33
|
เข้าร่วม |
17 |
|
56 |
โรงเรียนวชิรานุกูล |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
57
|
เข้าร่วม |
18 |
|
57 |
โรงเรียนหาดใหญ่พิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
56.67
|
เข้าร่วม |
22 |
|
58 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
56
|
เข้าร่วม |
19 |
|
59 |
โรงเรียนเทพพิทยาภาณุมาศ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
53.67
|
เข้าร่วม |
18 |
|
60 |
โรงเรียนทับช้างวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
51.33
|
เข้าร่วม |
19 |
|
61 |
โรงเรียนอบจ.สงขลาพิทยานุสรณ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
50.67
|
เข้าร่วม |
20 |
|
62 |
โรงเรียนส่องแสงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
50
|
เข้าร่วม |
23 |
|
63 |
โรงเรียนกัลยาณชนรังสรรค์มูลนิธิ มัสยิดบ้านเหนือ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
42.33
|
เข้าร่วม |
24 |
|
64 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
41
|
เข้าร่วม |
25 |
|
65 |
โรงเรียนสายยิดวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
38.33
|
เข้าร่วม |
26 |
|
66 |
โรงเรียนรัตนพลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
34.33
|
เข้าร่วม |
27 |
|
67 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 43 |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
33.67
|
เข้าร่วม |
20 |
|
68 |
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
24.67
|
เข้าร่วม |
21 |
|
69 |
โรงเรียนชัยมงคลวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
11
|
เข้าร่วม |
22 |
|
70 |
โรงเรียนดรุณวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
-
|
- |
|
|
71 |
โรงเรียนสทิงพระชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
-
|
- |
|
|
72 |
โรงเรียนอิสลามวิทยานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
-
|
- |
|
|