ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
91
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนพะตงประธานคีรีวัฒน์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนระโนด |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
86
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนเทศบาล 1(เอ็งเสียงสามัคคี) |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
86
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
85
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
6 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
84
|
ทอง |
4 |
|
7 |
โรงเรียนคุณธรรมวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
82
|
ทอง |
5 |
|
8 |
โรงเรียนจริยธรรมศึกษามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
81
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
9 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
80
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
80
|
ทอง |
6 |
|
11 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
80
|
ทอง |
6 |
|
12 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
79
|
เงิน |
8 |
|
13 |
โรงเรียนพะตงวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
78
|
เงิน |
9 |
|
14 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
78
|
เงิน |
4 |
|
15 |
โรงเรียนสามบ่อวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
78
|
เงิน |
4 |
|
16 |
โรงเรียนหาดใหญ่เจริญราษฎร์พิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
77
|
เงิน |
10 |
|
17 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
76
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
18 |
โรงเรียนหาดใหญ่พิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
76
|
เงิน |
11 |
|
19 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
75
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
20 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
74
|
เงิน |
12 |
|
21 |
โรงเรียนทับช้างวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
72
|
เงิน |
4 |
|
22 |
โรงเรียนสตรีศึกษา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
72
|
เงิน |
13 |
|
23 |
โรงเรียนเทพา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
72
|
เงิน |
4 |
|
24 |
โรงเรียนธิดานุเคราะห์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
71
|
เงิน |
14 |
|
25 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
70
|
เงิน |
6 |
|
26 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
70
|
เงิน |
6 |
|
27 |
โรงเรียนระโนดวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
70
|
เงิน |
6 |
|
28 |
โรงเรียนจะโหนงพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
68
|
ทองแดง |
7 |
|
29 |
โรงเรียนส่องแสงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
68
|
ทองแดง |
15 |
|
30 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
68
|
ทองแดง |
8 |
|
31 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
66
|
ทองแดง |
9 |
|
32 |
โรงเรียนเทพพิทยาภาณุมาศ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
64
|
ทองแดง |
8 |
|
33 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
62
|
ทองแดง |
16 |
|
34 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
60
|
ทองแดง |
9 |
|
35 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
60
|
ทองแดง |
10 |
|
36 |
โรงเรียนสทิงพระชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
60
|
ทองแดง |
10 |
|
37 |
โรงเรียนสะบ้าย้อยวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
58
|
เข้าร่วม |
10 |
|
38 |
โรงเรียนปาดังติณสูลานนท์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
57
|
เข้าร่วม |
11 |
|
39 |
โรงเรียนคลองแดนวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
56
|
เข้าร่วม |
12 |
|
40 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
55
|
เข้าร่วม |
13 |
|
41 |
โรงเรียนชัยมงคลวิทย์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
54
|
เข้าร่วม |
14 |
|
42 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
54
|
เข้าร่วม |
17 |
|
43 |
โรงเรียนสังคมอิสลามวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
36
|
เข้าร่วม |
12 |
|