ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
กลุ่มแข่งขัน |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนจะนะชนูปถัมภ์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
97
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนนาทวีวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
95
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
91
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
4 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัย ๒ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
90
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
5 |
โรงเรียนมหาวชิราวุธ จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
85
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
6 |
โรงเรียนควนเนียงวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
83
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
7 |
โรงเรียนคุณธรรมวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
82
|
ทอง |
4 |
|
8 |
โรงเรียนกอบกุลวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
9 |
โรงเรียนจะโหนงพิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
10 |
โรงเรียนพัฒนาศาสตร์มูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
11 |
โรงเรียนวรนารีเฉลิม จังหวัดสงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
79
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
12 |
โรงเรียนนวมินทราชูทิศ ทักษิณ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
78
|
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
13 |
โรงเรียนระโนด |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
76
|
เงิน |
4 |
|
14 |
โรงเรียนรัตภูมิวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
75
|
เงิน |
5 |
|
15 |
โรงเรียนส่งเสริมวิทยามูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
75
|
เงิน |
5 |
|
16 |
โรงเรียนแสงทองวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
75
|
เงิน |
5 |
|
17 |
โรงเรียนมัธยมสิริวัณวรี 2 สงขลา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
74
|
เงิน |
8 |
|
18 |
โรงเรียนธรรมโฆสิต |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
73
|
เงิน |
5 |
|
19 |
โรงเรียนสะเดา "ขรรค์ชัยกัมพลานนท์อนุสรณ์" |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
73
|
เงิน |
6 |
|
20 |
โรงเรียนรัตนพลวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
72
|
เงิน |
9 |
|
21 |
โรงเรียนเทศบาล 5 (วัดหัวป้อมนอก) |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
71
|
เงิน |
6 |
|
22 |
โรงเรียนหาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกันยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
70
|
เงิน |
10 |
|
23 |
โรงเรียนชะแล้นิมิตวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
69
|
ทองแดง |
7 |
|
24 |
โรงเรียนสทิงพระวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
69
|
ทองแดง |
7 |
|
25 |
โรงเรียนหาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
68
|
ทองแดง |
11 |
|
26 |
โรงเรียนสงขลาวิทยาคม |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
67
|
ทองแดง |
9 |
|
27 |
โรงเรียนจะนะวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
63
|
ทองแดง |
7 |
|
28 |
โรงเรียนแจ้งวิทยา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 1 |
63
|
ทองแดง |
10 |
|
29 |
โรงเรียนศรีนครมูลนิธิ |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 2 |
60
|
ทองแดง |
12 |
|
30 |
โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 43 |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
40
|
เข้าร่วม |
8 |
|
31 |
โรงเรียนเทพา |
สพม. สงขลา สตูล
|
สพม.16 สงขลา กลุ่ม 3 |
-
|
- |
|
|