ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงซูไรดา บือราเฮง |
1. นางสาวมารีเย๊าะ ดอเลาะ |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
1. นางสาวกีฟาห์ แวยูโซะ |
1. นางนุรมา ยือมะดิง |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงรูสมานี อาแวกือจิ |
1. นางสาวมารีเย๊าะ ดอเลาะ |
4 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 |
1. นางสาวอัมรีณา เจ๊ะนิ |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ |
5 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรอัยณี เจ๊ะมิ๊ |
1. นางสาวโนรอาซีกิน ดอเลาะ |
6 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 |
1. นายอารีซัน แกมะ |
1. นางสาวโนรอาซีกิน ดอเลาะ |
7 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
1. เด็กชายนิซาลาฮูดิน จินาแว 2. เด็กหญิงอาอีซะห์ มะยูโซ๊ะ |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ 2. นางมาลี ดาโอ๊ะ |
8 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 |
1. นายเปศล สะอิ |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ |
9 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงฟาระห์ มามุ |
1. นางมาลี ดาโอ๊ะ |
10 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 |
1. นางสาวซีตีฟาตีเมาะห์ เจ๊ะนิ |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ |
11 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรูอาซูวานี ดือราซอ |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ |
12 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
1. นางสาวซูไวบะห์ บินหะ 2. นางสาวนุรฟาร์ ดอเลาะ 3. นางสาวฟายูซา สือนิ |
1. นางคอรีอ๊ะ ดิทามาท 2. นางนูรีฮะ บินเจะดอเลาะ |
13 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
1. เด็กชายมูซัคกีร มะลี 2. เด็กชายอารอฟัต เซ็ง 3. เด็กหญิงอาวาติฟห์ เจ๊ะหะ |
1. นางฮูไดบะห์ บินแวอูมา 2. นางสาววิชชุตา ดาโอะ |
14 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ม.1-ม.3 |
1. เด็กชายคัซราฟีร์ มูซอ 2. เด็กชายมูฮำมัดริฟฮาน มะยิ |
1. นางสาววิชชุตา ดาโอะ 2. นางสาวซัลมะห์ มะเย็ง |
15 |
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 |
1. เด็กชายนิฮาซัน บูโก๊ะ 2. เด็กชายมูฮัมหมัดแพนดี สะมะแอ |
1. นางคอรีอ๊ะ ดิทามาท 2. นางสาวซัลมะห์ มะเย็ง |
16 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
1. นางสาวคอซียะ สะแลแม 2. นางสาวนัสรีน เซ็ง 3. นางสาวนูรซาลมี ปาลาปง 4. นางสาวนูรอาซีระห์ สาและ 5. นางสาวอาอีด๊ะ มะเซ็ง |
1. นายฟิตรี สือแม 2. นางสาวซัลมะห์ มะเย็ง |
17 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
1. นางสาวซูไวซะห์ บินหะ 2. นางสาวนูรฮายาตี อาแว 3. นางสาวรุสมีนา ดอเลาะ 4. นางสาวลุฏฟียา ปิตายะโซ 5. นายอาลีมัน แกมะ |
1. นางสาวซัลมะห์ มะเย็ง 2. นายฟิตรี สือแม |
18 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรอาฟีดา ยามา |
1. นางคอยรียะห์ กาเร็งสานา |
19 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
1. นางสาวอาซีลา เจ๊ะเต๊ะ |
1. นางคอยรียะห์ กาเร็งสานา |
20 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงซูไมยะห์ สือแม 2. เด็กหญิงอัดนิน มะตอเห |
1. นางฮาสะเมาะ ตวนกะจิ 2. นายมานิตร เจ๊ะแว |
21 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 |
1. นางสาวนูฮายาตี อามะ 2. นางสาวนูไอนี ดือราแม |
1. นางฮาสะเมาะ ตวนกะจิ 2. นายมานิตร เจ๊ะแว |
22 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันจิตรกรรมเทคนิคผสม Mixed Media ม.4-ม.6 |
1. นายพิรกอญ์ร หะมะ |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
23 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนาซูฮา ขันนอก |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
24 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 |
1. นางสาวซูไรนะห์ ดีตรีเพชร |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
25 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงฟิตเราะห์ ปูเต๊ะ |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
26 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรฮาซีลา มามะ 2. เด็กหญิงฮัซวานี เจ๊ะหลง |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
27 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงฮานีฟะห์ หายีสาอะ |
1. นางสาวมนัญญา แซ่อิ้ว |
28 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
1. นางสาววีวิน ดายานา บินสาแมง |
1. นายมานิตร เจ๊ะแว |
29 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรฮาตาซา มะเซ็ง |
1. นายมานิตร เจ๊ะแว |
30 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
1. นางสาววีวิน ดายานา บินสาแมง |
1. นายมานิตร เจ๊ะแว |
31 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
1. นายดัยลามีย์ เจ๊ะดอเล๊าะ |
1. นายมานิตร เจ๊ะแว |
32 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
1. นางสาวอัสนีดา มะมิง |
1. นายมานิตร เจ๊ะแว |
33 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 |
1. นางสาวจันดรามาตา สาและ |
1. นายอิมรอน มะยิด |
34 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษามลายู ม.4-ม.6 |
1. นางสาวนูรฮาลีซา สะมะแอ 2. นางสาวอาอีซะห์ อาแวกือจิ |
1. นางสาวิตรี แวยูโซะ 2. นางสาวอาแอเสาะ ตาเห |
35 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 |
1. นายดัยลามีย์ เจ๊ะดอเล๊าะ |
1. นางเจ๊ะรอมล่า หะยีอาซา |
36 |
ภาษาต่างประเทศ |
การเขียนเรื่องสั้นภาษาอังกฤษประกอบภาพ (Pictorial Writing) ม.4-ม.6 |
1. นางสาวอัสนีดา มะมิง |
1. นายริฟาอี สาเม๊าะ |
37 |
คอมพิวเตอร์ |
การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 |
1. นายซากิร บูละ 2. นายอีลียัส ดือราแม |
1. นางวัรดียะห์ สามะ 2. นางแคตรีซา นิแห |
38 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนัสรีน ยูโซะ 2. เด็กชายอัลบูคอรี สะมะแอ 3. เด็กหญิงเปอร์มัยดา มิงยูดา |
1. นางเจะพารีด๊ะ วาจิ 2. นางเจ๊ะรอมล่า หะยีอาซา |
39 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 |
1. นางสาวกัสตีณีย์ สะอียา 2. นางสาวมาซูวิน วาเด็ง 3. นายยุลกิสมี เจะมามะ |
1. นางมาลี ดาโอ๊ะ 2. นางสาวกาสมีนี มูซอ |
40 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
1. เด็กหญิงนูรอัยมาน ยูโซ๊ะ 2. เด็กหญิงนูรูฮีดายะห์ ดอเลาะ 3. เด็กหญิงอาเดีย สะมะแอ |
1. นายเจ๊ะบาฮารูดีน หะยีเจ๊ะยิ 2. นายดุลมาน เจ๊ะตู |
41 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
1. นางสาวนูรอาซีกีน อาแว 2. นางสาวสุซานา ดอเลาะ 3. นายอิสมาแอ นิลา |
1. นายเจ๊ะบาฮารูดีน หะยีเจ๊ะยิ 2. นายดุลมาน เจ๊ะตู |
รวม |
69 |
56 |